സന്തോഷ് ട്രോഫി യോഗ്യത മത്സരങ്ങൾ നവംബർ 21 മുതൽ, ഫൈനൽ റൗണ്ട് കേരളത്തിൽ

ഹീറോ സന്തോഷ് ട്രോഫി ദേശീയ ഫുട്ബോൾ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിന്റെ 74-ാമത് എഡിഷനായുള്ള യോഗ്യത മത്സരങ്ങൾ തീരുമാനമായി. യോഗ്യത മത്സരങ്ങൾക്കായുള്ള ഗ്രൂപ്പുകളും ഫിക്സ്ചറും എ ഐ എഫ് എഫ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ആതിഥേയരായതിനാൽ കേരളം യോഗ്യത റൗണ്ടിൽ കളിക്കില്ല.

ഇന്ത്യയിലുടനീളമുള്ള ടീമുകളെ നോർത്ത് സോൺ, വെസ്റ്റ് സോൺ, സൗത്ത് സോൺ, ഈസ്റ്റ് സോൺ, നോർത്ത്-ഈസ്റ്റ് സോൺ എന്നിങ്ങനെ അഞ്ച് സോണുകളിലായി തിരിച്ചാണ് യോഗ്യത പോരാട്ടം നടക്കുക. അതത് ഗ്രൂപ്പുകളിൽ ഒന്നാമതെത്തുന്ന ടീമുകൾ ഈ വർഷം അവസാനം കേരളത്തിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന ഹീറോ സന്തോഷ് ട്രോഫിയുടെ ഫൈനൽ റൗണ്ടിലേക്ക് മുന്നേറും.

East Zone

Group A: Odisha, Jharkhand, Bihar.

Fixtures:

December 1: Odisha vs Bihar, 2.30 PM IST, Kalinga Stadium, Bhubaneswar.

December 3: Bihar vs Jharkhand, 2.30 PM IST, Kalinga Stadium, Bhubaneswar.

December 5: Jharkhand vs Odisha, 2.30 PM IST, Kalinga Stadium, Bhubaneswar.

Group B: West Bengal, Sikkim, Chhattisgarh.

Fixtures:

November 21: Chhattisgarh vs West Bengal, 2.30 PM IST, Kalyani Municipal Stadium, Kalyani.

November 23: Sikkim vs Chhattisgarh, 2.30 PM IST, Kalyani Municipal Stadium, Kalyani.

November 25: West Bengal vs Sikkim, 2.30 PM IST, Kalyani Municipal Stadium, Kalyani.

North-East Zone

Group A: Meghalaya, Arunachal Pradesh, Assam.

Fixtures:

November 28: Assam vs Meghalaya, 2.30 PM IST, JLN Stadium, Shillong.

November 30: Arunachal Pradesh vs Assam, 2.30 PM IST, JLN Stadium, Shillong.

December 2: Meghalaya vs Arunachal Pradesh, 2.30 PM IST, JLN Stadium, Shillong.

Group B: Manipur, Mizoram, Tripura, Nagaland.

Fixtures:

November 28: Manipur vs Nagaland, 9.30 AM IST, Khuman Lampak Stadium, Imphal.

November 28: Mizoram vs Tripura, 2.30 PM IST, Khuman Lampak Stadium, Imphal.

November 30: Tripura vs Manipur, 9.30 AM IST, Khuman Lampak Stadium, Imphal.

November 30: Nagaland vs Mizoram, 2.30 PM IST, Khuman Lampak Stadium, Imphal.

December 2: Tripura vs Nagaland, 9.30 AM IST, Khuman Lampak Stadium, Imphal.

December 2: Manipur vs Mizoram, 2.30 PM IST, Khuman Lampak Stadium, Imphal.

North Zone

Group A: Chandigarh, Services, Jammu and Kashmir, Himachal Pradesh, Uttar Pradesh.

Fixtures:

November 21: Services vs Himachal Pradesh, 9.30 AM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 21: J&K vs Chandigarh, 3 PM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 23: Chandigarh vs UP, 9.30 AM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 23: J&K vs Services, 3 PM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 25: UP vs J&K, 9.30 AM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 25: Himachal Pradesh vs Chandigarh, 3 PM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 27: Himachal Pradesh vs J&K, 9.30 AM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 27: Services vs UP, 3 PM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 29: UP vs Himachal Pradesh, 9.30 AM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

November 29: Chandigarh vs Services, 3 PM IST, Sports Complex, Sector 7, Chandigarh.

Group B: Delhi, Punjab, Haryana, Uttarakhand.

Fixtures:

December 1: Delhii vs Uttarakhand, 9.30 AM IST, JLN Stadium, New Delhi.

December 1: Punjab vs Haryana, 3 PM IST, JLN Stadium, New Delhi.

December 3: Haryana vs Delhi, 9.30 AM IST, JLN Stadium, New Delhi.

December 3: Uttarakhand vs Punjab, 3 PM IST, JLN Stadium, New Delhi.

December 5: Haryana vs Uttarakhand, 9.30 AM IST, JLN Stadium, New Delhi.

December 5: Delhi vs Punjab, 3 PM IST, JLN Stadium, New Delhi.

West Zone

Group A: Gujarat, Goa, Daman & Diu, Dadra & Nagar Haveli.

Fixtures:

November 24: Gujarat vs D&N, 9.30 AM IST, MK Bhavnagar University, Bhavnagar.

November 24: Goa vs D&D, 3 PM IST, MK Bhavnagar University, Bhavnagar.

November 26: D&D vs Gujarat, 9.30 AP IST, MK Bhavnagar University, Bhavnagar.

November 26: D&N vs Goa, 3 PM IST, MK Bhavnagar University, Bhavnagar.

November 28: D&D vs D&N, 9.30 AM IST, MK Bhavnagar University, Bhavnagar.

November 28: Gujarat vs Goa, 3 PM IST, MK Bhavnagar University, Bhavnagar.

Group B: Rajasthan, Maharashtra, Madhya Pradesh.

December 1: MP vs Rajasthan, 3 PM IST, Poornima University, Jaipur.

December 3: Maharashtra vs MP, 3 PM IST, Poornima University, Jaipur.

December 3: Rajasthan vs Maharashtra, 3 PM IST, Poornima University, Jaipur.

South Zone

Group A: Karnataka, Telangana, Andhra Pradesh, Tamil Nadu.

Fixtures:

November 23: Karnataka vs Tamil Nadu, 9.30 AM IST, BFS, Bengaluru.

November 23: Telangana vs Andhra Pradesh, 3 PM IST, BFS, Bengaluru.

November 25: Andhra Pradesh vs Karnataka, 9.30 AM IST, BFS, Bengaluru.

November 25: Tamil Nadu vs Telangana, 3 PM IST, BFS, Bengaluru.

November 27: Andhra Pradesh vs Tamil Nadu, 9.30 AM IST, BFS, Bengaluru.

November 27: Karnataka vs Telangana, 3 PM IST, BFS, Bengaluru.

Previous articleബെംഗളൂരു എഫ് സിയുടെ മൂന്നാം ജേഴ്സിയും എത്തി
Next articleപെഡ്രിക്ക് വീണ്ടും പരിക്ക്, താരത്തിന്റെ തിരിച്ചുവരവ് വൈകും